எலக்ட்ரானிக்ஸ் ஒவ்வொரு வீட்டிலும் உள்ளது, மேலும் அவற்றின் பயன்பாடு மிகவும் பல்துறை மற்றும் இன்றியமையாததாகிவிட்டது, மின்னணுவியல் மனித வாழ்க்கையின் இதயத்தில் உள்ளது, எளிமையான பயன்பாடுகள் மற்றும் தொலைக்காட்சி, வானொலி, டிஜிட்டல் கேமராக்கள், கார்கள், விமானங்கள் போன்ற மிகவும் சிக்கலானவை. , மருத்துவ சாதனங்கள், குளிர்சாதன பெட்டி, மைக்ரோவேவ், கணினிகள் மற்றும் வரம்புக்குட்பட்ட பல சாதனங்கள், மற்றும் எலக்ட்ரானிக்ஸ் பல நன்மைகளால் வகைப்படுத்தப்படுகின்றன, மேலும் அவற்றில் சில குறைபாடுகள் உள்ளன,

நம் வாழ்வில் எலக்ட்ரானிக்ஸ் மக்களின் நிறைய நேரம், முயற்சி மற்றும் பணத்தை மிச்சப்படுத்தியுள்ளன, ஏனெனில் அவர்கள் பெரும்பாலும் சேமிப்பு அமைப்புகளைப் பயன்படுத்துகிறார்கள். இது மக்களின் வாழ்க்கையை எளிதாகவும், மென்மையாகவும், மேலும் துடிப்பாகவும் மாற்றியது, மேலும் மொபைல் போன்கள் மற்றும் பெர்சனல் கம்ப்யூட்டர்களின் பயன்பாடு போன்றவை நாடுகளுக்கு இடையே உள்ள தூரத்தை குறைத்தது. இது தனிநபர்கள், சமூகங்கள் மற்றும் நாடுகளுக்கு இடையேயான தொடர்பை எளிதாக்கியது, உரையாடல்களை ஆழப்படுத்தியது மற்றும் மொழிகளை அணுகியது, அவற்றில் பல மொழிபெயர்ப்பு அம்சங்களை நம்பியிருந்தன. ஆன்லைன் கேமிங் ஆப்ஸ் மூலம் மக்களுக்கு வேடிக்கை மற்றும் பொழுதுபோக்கிற்கான வழியை வழங்கியிருக்கிறீர்கள். இது மக்களுக்கு கல்வி கற்பதற்கான எளிதான வழியை வழங்கியது மற்றும் ஆசிரியர் மற்றும் மாணவர் இடையேயான தொடர்பை மிகவும் எளிதாக்கியது. மருத்துவ செயல்முறையிலிருந்து உருவாக்கப்பட்டது மற்றும் நோயாளிகளுக்கான சிகிச்சையின் வழிமுறைகளை எளிதாக்கியது, மருத்துவ நடவடிக்கைகளின் வெற்றிக்கு பங்களித்தது மற்றும் எளிதாக, வேகம் மற்றும் தேர்ச்சியுடன் செய்யப்பட்டது. பாதுகாப்பு மற்றும் பாதுகாப்பைப் பேணுவதற்கும், கண்காணிப்பு கேமராக்கள் மூலம் குற்றங்களைக் கண்டறிவதற்கும் பங்களித்தது. ஒளி சமிக்ஞைகள், வேகக் கட்டுப்பாடுகள் மற்றும் ரேடார்கள் மூலம் போக்குவரத்து விபத்துகளைக் குறைப்பதில் பங்களித்தது. தீ, திருட்டு, பாதுகாப்பு மீறல்கள் மற்றும் கடத்தல் ஆகியவற்றை முன்கூட்டியே எச்சரிக்கை சாதனங்கள் மூலம் கண்டறிய உதவியது.

தொழில் மற்றும் தொழிற்சாலைகளின் வளர்ச்சிக்கும் பல்வேறு இயந்திரங்களின் வளர்ச்சிக்கு பங்களிக்கும் நவீன நெட்வொர்க்குகளின் வளர்ச்சிக்கும் பங்களித்தது. எலக்ட்ரானிக்ஸ் எதிர்மறையானது மற்றும் அவை எவ்வாறு பயன்படுத்தப்படுகின்றன என்பதை முன்கூட்டியே அறிந்து கொள்ள வேண்டும், ஏனெனில் சரியான மின்னணு சாதனங்களை எவ்வாறு பயன்படுத்துவது என்பது பலருக்குத் தெரியாது. இது தொடர்ந்து சேதமடைந்து, பராமரிப்பு தேவைப்படுகிறது. இது மக்களிடையே நேரடியான காட்சி மற்றும் ஆடியோ தொடர்பைக் குறைத்தது மற்றும் சாதனங்கள் மூலம் தகவல்தொடர்புகளில் பெரும் நம்பிக்கையை ஏற்படுத்தியது, இது சமூக தனிமைப்படுத்தலை அதிகரித்தது. தனிநபர்களின் தனிப்பட்ட தகவல்களை திருடுதல் மற்றும் தனியுரிமையை ஹேக் செய்தல் போன்ற பல கெட்ட பழக்கங்கள் பரவுவதற்கு இது காரணமாக அமைந்தது. மின்சாரம் அதிகமாக நுகரப்படுகிறது, எரிசக்தி கட்டணம் செலுத்தும் சுமையை அதிகரிக்கிறது. இது அதன் பயன்பாட்டில் நிறைய நேரம் செலவழிக்கிறது, மேலும் இது தொடர்ச்சியான வளர்ச்சி மற்றும் நவீனமயமாக்கல் தேவைப்படுகிறது, ஏனெனில் இது மாணவர்களை அவர்களின் பாடங்களிலிருந்து திசைதிருப்பியது மற்றும் அவர்களின் சகாக்களுடன் அவர்களின் தொடர்புகளைத் தடுக்கிறது. வளர்ந்த மற்றும் வளரும் நாடுகளுக்கு இடையேயான இடைவெளி அதிகரித்துள்ளது, ஏனெனில் சில நாடுகளில் எலக்ட்ரானிக்ஸ் உற்பத்தி மற்றும் பயன்பாடு குறிப்பிடத்தக்கதாக உள்ளது, மற்றவற்றில் மிகக் குறைவாக உள்ளது, இது சமூகங்களுக்கு இடையே உண்மையான இடைவெளியை உருவாக்க பங்களித்தது. இது பல வழிகளில் மனிதர்களை மாற்றியுள்ளது, வேலையின்மையை அதிகரிக்கிறது.

Related Articles

Related

No Results Found

The page you requested could not be found. Try refining your search, or use the navigation above to locate the post.