ஒரு வணிகத்தின் ஆன்லைன் இருப்பு, தொழில்துறையைப் பொருட்படுத்தாமல், அதன் வெற்றியில் பாரிய தாக்கத்தை ஏற்படுத்தும். இன்றைய காலகட்டத்தில், சில வணிகங்கள் இன்னும் தங்கள் வாடிக்கையாளர்களில் பெரும்பாலோர் வாங்குவதற்கு முன் தங்கள் இணையதளத்தைப் பார்ப்பார்கள் என்பதை உணரவில்லை.

வலுவான ஆன்லைன் இருப்பைக் கொண்டிருப்பது, குறிப்பாக ஒரு வலைத்தளம், அதிக வருவாயை உருவாக்குவதற்கு அல்லது முறித்துக் கொள்ளலாம். ஆம், உங்கள் இணையதளத்தின் தரம் முடிவுகளைப் பாதிக்கிறது, ஆனால் இந்தக் கட்டுரையின் நோக்கம் உங்களிடம் இணையதளம் இருப்பதை உறுதிசெய்வதன் முக்கியத்துவத்தை வலியுறுத்துவதாகும்.

பல்வேறு அளவுகளில் உள்ள பல நிறுவனங்களுக்கு அவர்களின் டிஜிட்டல் இருப்பை உருவாக்க நான் உதவியிருக்கிறேன். சில சமயங்களில், நிறுவனங்கள் இணையத்தைப் பெறத் தயங்குகின்றன, ஏனெனில் தாங்கள் போதுமான தொழில்நுட்ப ஆர்வலர்களாக இல்லை மற்றும் இணையதளத்தை எவ்வாறு நிர்வகிப்பது என்று புரியவில்லை. மற்ற நேரங்களில், நிறுவனங்கள் விலையைப் பற்றி கவலைப்படுகின்றன.

நல்ல செய்தி என்னவென்றால், உங்களுக்காக வேலை செய்யும் ஒரு தீர்வு இருக்கிறது. நீங்கள் இன்னும் உறுதியளிக்க வேண்டும் என்றால், உங்கள் வணிகத்திற்கு ஒரு இணையதளம் இருப்பதற்கான முக்கிய காரணங்கள் இதோ:

நம்பகத்தன்மை:

உங்கள் வணிகத்திற்கான இணையதளத்தை வைத்திருக்க வேண்டிய முக்கிய காரணங்களில் ஒன்று, உங்கள் நிறுவனத்தின் நம்பகத்தன்மையை அதிகரிப்பதாகும். உங்களுடையது போன்ற சேவையை வழங்கும் பல வழங்குநர்கள் வாய்ப்புகள் உள்ளன. நீங்கள் தனித்து நிற்பதற்கான ஒரு வழி, அழகாக இருக்கும் மற்றும் உங்கள் நுகர்வோருக்கு தரமான தகவலைத் தெளிவாகத் தெரிவிக்கும் இணையதளம்.

இணையதளம் இல்லாமல், வணிகமாக உங்கள் சட்டபூர்வமான தன்மையை மக்கள் கேள்விக்குள்ளாக்கலாம். ஒரு வலைத்தளத்தை வைத்திருப்பது ஒரு சிறந்த முதல் தோற்றத்தை உருவாக்கவும், நீங்கள் ஒரு உண்மையான வணிகம் என்பதை மக்களுக்கு ஆறுதல்படுத்தவும் ஒரு வாய்ப்பாகும்.

பிராண்ட்:

உங்கள் வருங்கால வாடிக்கையாளர்களுக்கு உங்கள் பிராண்டைக் காண்பிப்பது நீங்கள் செய்யக்கூடிய மிக முக்கியமான விஷயங்களில் ஒன்றாகும். நீங்கள் யார், நீங்கள் எதைப் பிரதிநிதித்துவப்படுத்துகிறீர்கள் மற்றும் எதற்காக நிற்கிறீர்கள் என்பதை தெளிவாக நிறுவுவதன் மூலம், உங்கள் வாடிக்கையாளர்கள் உங்களிடமிருந்து வாங்குவதற்கான வாய்ப்புகளை அதிகரிக்கிறீர்கள்.

இது உங்கள் போட்டியாளர்களிடமிருந்து உங்களை வேறுபடுத்திக் காட்டக்கூடிய ஒன்றாகும். இணையதளம் இல்லாமல், இதைச் செய்வது நம்பமுடியாத அளவிற்கு சவாலாக இருக்கும், ஏனெனில் உங்கள் வணிகத்தில் தரமான மற்றும் நம்பகமான தகவல்களை மக்கள் எளிதாகக் கண்டறிய முடியாது.

வழிநடத்துகிறது:

உங்கள் வணிகத்திற்கான வலைத்தளத்தை வைத்திருப்பதற்கான மிகவும் சுவாரஸ்யமான காரணங்களில் ஒன்று, ஏனெனில் அது முன்னணி பெறுவதற்கான வாய்ப்புகளை அதிகரிக்கும்.

மக்கள் உங்களை ஆன்லைனில் கண்டறிந்ததும், உங்கள் தயாரிப்பு அல்லது சேவையில் ஆர்வமாகி மேலும் தெரிந்துகொள்ள விரும்பினால், உங்கள் இணையதளத்தில் உள்ள தகவலின் மூலம் உங்களை எவ்வாறு தொடர்புகொள்வது என்பதை அவர்கள் அறிவார்கள், இது உங்கள் விற்பனையை அதிகரிக்க உங்களுக்கு வாய்ப்பளிக்கிறது. இணையதளங்களுக்கு விலை இருந்தாலும், சரியாகப் பயன்படுத்தினால், அவை நேர்மறை ROI ஐக் கொண்டிருக்கும்.

தேடுபொறி:

நீங்கள் ஆன்லைனில் வந்து SEO-உகந்த வலைத்தளத்தைப் பெற்றவுடன், Google தேடல் முடிவுகளில் காண்பிக்கும் வாய்ப்பு உங்களுக்கு உள்ளது. இதன் பொருள் என்னவென்றால், மக்கள் ஒரு தயாரிப்பு அல்லது சேவையைத் தேடும் போது, ​​உங்கள் இணையதளம் முடிவுகளில் காண்பிக்கப்படும் வாய்ப்பு உள்ளது. இது உங்கள் வாடிக்கையாளர் தளத்தை பெருமளவில் அதிகரிக்க வாய்ப்பளிக்கிறது.

உங்கள் நேரத்தைச் சேமிக்கிறது மற்றும் வாடிக்கையாளர் சேவை:

பல வணிகங்கள் வாய்ப்புகள் அல்லது ஏற்கனவே இருக்கும் வாடிக்கையாளர்களிடமிருந்து அழைப்புகளைப் பெறுகின்றன, இருப்பிடம் மற்றும் செயல்படும் நேரம் பற்றிய எளிய கேள்விகளைக் கேட்கின்றன. நீங்கள் அழைப்பைத் தவறவிட்டால், வாடிக்கையாளர் மகிழ்ச்சியற்றவர். அழைப்புகள் உங்கள் வணிகத்தின் மிக முக்கியமான பகுதிகளில் கவனம் செலுத்துவதிலிருந்து உங்கள் ஊழியர்களை திசை திருப்பலாம். ஒரு இணையதளம் இந்த அழைப்புகளைக் குறைத்து உள் உற்பத்தியை அதிகரிக்க முடியும். அதே நேரத்தில், வாடிக்கையாளர்களுக்கு அழைப்பு தேவையில்லாமல் பயனுள்ள தகவலைக் கண்டறிய உதவுகிறது, இது இறுதியில் சிறந்த பயனர் அனுபவத்தை வழங்குகிறது.

புதுப்பிப்புகள் மற்றும் அறிவிப்புகள்:

உங்கள் இணையதளம் 24/7 இல் இருப்பதால், உங்கள் வாடிக்கையாளர்களுக்கு புதுப்பிப்புகள் மற்றும் அறிவிப்புகளை இடுகையிடுவது எளிது. நீங்கள் செய்யும் ஒவ்வொரு விஷயத்திலும் அவர்களைப் புதுப்பித்த நிலையில் வைத்திருக்க இது ஒரு வழியாகும். ஏதாவது அவர்களுக்கு குறிப்பாகப் பொருத்தமானதாக இருந்தால், அவற்றை நீங்கள் அதிக விலைக்கு விற்கும் வாய்ப்பை அதிகரிக்கிறது.

டிஜிட்டல் மார்க்கெட்டிங்:

உங்கள் லீட்களை அதிகரிக்கவும், உங்கள் வணிகத்தை வளர்க்கவும் டிஜிட்டல் மார்க்கெட்டிங் மேம்படுத்த நீங்கள் திட்டமிட்டால், நீங்கள் ஒரு இணையதளம் அல்லது இறங்கும் பக்கத்திற்கு போக்குவரத்தை இயக்க விரும்புவீர்கள். இதை திறம்படச் செய்ய, உங்கள் இணையதளத்திற்குச் செல்லும் வரலாற்றுப் போக்குவரத்தைப் பயன்படுத்துங்கள், இதன் மூலம் நீங்கள் மிகவும் தகுதியான வாடிக்கையாளர்களைக் குறிவைத்து, உங்கள் விளம்பரச் செலவில் சிறந்த ROIஐப் பெறலாம். இது முன்னோடியாக அமைக்க முடியாத ஒன்று, எனவே நீங்கள் தற்போது விளம்பரங்களை இயக்கத் திட்டமிடாவிட்டாலும் உங்கள் இணையதளத்தை முன்கூட்டியே இயக்குவது நல்லது.

இன்று வணிகத்திற்கு இணையதளங்கள் இன்றியமையாததாகி விட்டது. நீங்கள் ஏற்கனவே அவ்வாறு செய்யவில்லை என்றால், ஒன்றை உருவாக்க நான் கடுமையாக பரிந்துரைக்கிறேன். காலப்போக்கில் நீங்கள் அதை மேம்படுத்தலாம், ஆனால் முக்கியமானது தொடங்க வேண்டும்.

Related Articles

Related

No Results Found

The page you requested could not be found. Try refining your search, or use the navigation above to locate the post.